Documenti di Didattica
Documenti di Professioni
Documenti di Cultura
July 1 - 5, 2019
I. LESSON OBJECTIVES
IV. EVALUATION
The students will identify the artifacts or art objects whether Indonesian Arts or Malaysian Arts.
V. ASSIGNMENT
Prepared by:
July 1 - 5, 2019
I. LESSON OBJECTIVES
1. Define arts
2. Describe the different arts & crafts of Luzon
3. Distinguish the elements & principles of arts in Luzon
4. Interpret the rich artistic and cultural tradition of the Philippines
IV. EVALUATION
The students will identify the arts of every region in the Philippines
V. ASSIGNMENT
Prepared by:
Hulyo 1 - 5, 2019
I. LAYUNIN
II. NILALAMAN
III. PAMAMARAAN
1. PANIMULANG GAWAIN
Pagganyak:
a. Itanong kung ano ang pagkakaalam nyo sa Global Warming at Climate Change
b. Tukuyin ang ibat-ibang yamang likas
2. PAGLINANG NG GAWAIN
Talakayan:
a. Ipaliwanag ang epekto ng Global Warming at Climate Change
b. Ipatukoy sa mga mag-aaral ang dapat gawin upang maiwasan ang paglaki ng butas ng
Ozone Layer
IV. PAGTATAYA
V. TAKDANG ARALIN
Inihanda ni:
Hulyo 1 - 5, 2019
I. LAYUNIN
II. NILALAMAN
III. PAMAMARAAN
1. PANIMULANG GAWAIN
Pagganyak:
a. Itanong sa mga mag-aaral kung ano ang ibig sabihin ng populasyon sa sariling
opinyon
2. PAGLINANG NG GAWAIN
Talakayan:
a. Ilarawan ang mga dahilan ng paglaki ng populasyon
b. Talakayin ang pinakamababa at pinakamataas na Life Expectancy at Literacy
Rate sa mga bansa sa Asya
c. Tukuyin kung ano ang mga dahilan kung bakit ang bansang Afghanistan ang may
pinakamababang Life Expectancy at Literacy Rate
IV. PAGTATAYA
V. TAKDANG ARALIN
Inihanda ni: